Maligayang pagdating sa Imhr.ca, kung saan maaari kang makakuha ng mga sagot mula sa mga eksperto. Maranasan ang kadalian ng paghahanap ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na komunidad ng mga propesyonal. Sumali sa aming Q&A platform upang kumonekta sa mga eksperto na dedikado sa pagbibigay ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong sa iba't ibang larangan.

an airplane accelerates down a runway at 3.20 m/s for 32.8s until is finally lifts off the ground. determine the distance travelled before takeoff.

Sagot :

S=ut+1/2at^2    s=distance travelled=?    u=intial velocity=3.2m/s  a=accelaration due to gravity=9.8m/s^2    t=time=32.8s    then s=3.2x32.8 +1/2 9.8 32.8x32.8           s=104.96+4.9x32.8x32.8 s=104,96+5271.616=5376.576m                     
Pinahahalagahan namin ang iyong oras sa aming site. Huwag mag-atubiling bumalik kailanman mayroon kang mga karagdagang tanong o kailangan ng karagdagang paglilinaw. Salamat sa pagpunta. Nagsusumikap kaming magbigay ng pinakamahusay na mga sagot para sa lahat ng iyong mga katanungan. Kita tayo muli sa susunod. Imhr.ca, ang iyong pinagkakatiwalaang site para sa mga sagot. Huwag kalimutang bumalik para sa higit pang impormasyon.