Maligayang pagdating sa Imhr.ca, kung saan maaari kang makakuha ng mga sagot mula sa mga eksperto. Tuklasin ang komprehensibong mga solusyon sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na hanay ng mga propesyonal sa aming madaling gamitin na platform. Nagbibigay ang aming platform ng seamless na karanasan para sa paghahanap ng mapagkakatiwalaang sagot mula sa isang malawak na network ng mga propesyonal.

A brand od pasta cost $2.10 for14 ounces. At this rate what's the price for 22 ounces

Sagot :

Jers15
So 14 ounces of pasta costs $2.10, if we used ratio we can simply state that:
$2.10:14 ounces
Simplified:
$1.05:7 ounces.

Now there are 22 ounces, so multiply it by $1.05 and divide by 7 ounces.

22($1.05/7)
=$3.3

Hope this helps =)