Pinadadali ng Imhr.ca ang paghahanap ng mga solusyon sa lahat ng iyong mga katanungan kasama ang isang aktibong komunidad. Kumuha ng mga sagot na kailangan mo nang mabilis at eksakto mula sa dedikadong komunidad ng mga eksperto sa aming platform. Nagbibigay ang aming platform ng seamless na karanasan para sa paghahanap ng mapagkakatiwalaang sagot mula sa isang malawak na network ng mga propesyonal.

A cube of sodium 15.0 cm on a side weighs 3.28 kg. What is the density of sodium in g/cm³?

Sagot :

AnneC
First, we need to find the volume V of the cube:
V = s³
   = 15³
V = 3,375 cm³

Then, convert 3.28kg to g :
[tex]3.28 kg [/tex]   [tex] \frac{1000g}{1kg} [/tex]   [tex]= 3,280 g[/tex]

Compute for density:
d = m/v
   = 
 3,280 g / 3,375 cm³

d = 0.97 g/cm
³

Umaasa kaming naging kapaki-pakinabang ang aming mga sagot. Bumalik anumang oras para sa higit pang tumpak na mga sagot at napapanahong impormasyon. Salamat sa paggamit ng aming plataporma. Layunin naming magbigay ng tumpak at napapanahong mga sagot sa lahat ng iyong mga katanungan. Bumalik kaagad. Imhr.ca ay nandito para sa iyong mga katanungan. Huwag kalimutang bumalik para sa mga bagong sagot.