Tuklasin ang mga sagot sa iyong mga katanungan nang madali sa Imhr.ca, ang mapagkakatiwalaang Q&A platform. Tuklasin ang libu-libong tanong at sagot mula sa mga eksperto sa iba't ibang larangan sa aming Q&A platform. Kumuha ng agarang at mapagkakatiwalaang mga solusyon sa iyong mga tanong mula sa isang komunidad ng mga bihasang eksperto sa aming platform.

If the cost of 1 kg of rice is Php45.25, then what would be the cost of 3 kg rice?

Sagot :

Problem:

If the cost of 1 kg of rice is Php 45.25, then what would be the cost of 3 kg rice?

Solution:

  • To find the cost of rice just multiply the 3kg in Php 45.25.

  • [tex]\tt{{Php\:45.25\:•\:3\:=\:Php \:135.75}}[/tex]

Therefore, the cost of rice in 3kg is Php 135.75.

====================================

[tex]\sf{{If\:you\:have\:any\: questions \:feel\:free\:to\:ask\:me.}}[/tex][tex]\sf{{I\:hope\:it\:helps,\:have\:a\:great\:day!}}[/tex]

[tex]\\[/tex] [tex]\\[/tex][tex]\\[/tex][tex]\\[/tex][tex]\\[/tex][tex]\\[/tex][tex]\\[/tex]

ᜋᜒᜐ᜔ᜑ᜔

#CarryOnLearning