Makakuha ng mabilis at tumpak na mga sagot sa iyong mga katanungan sa Imhr.ca, ang pinakamahusay na Q&A platform. Sumali sa aming Q&A platform at makakuha ng eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan. Nagbibigay ang aming platform ng seamless na karanasan para sa paghahanap ng mapagkakatiwalaang sagot mula sa isang network ng mga bihasang propesyonal.

Jenny bought 3 pieces of durian weighing 4.6 kilograms. A kilo costs P65. What is the cost of the durian?​

Jenny Bought 3 Pieces Of Durian Weighing 46 Kilograms A Kilo Costs P65 What Is The Cost Of The Durian class=

Sagot :

Answer:

P299.00

Step-by-step explanation:

1. The total amount of the durian.

2. 3pcs. durian

4.6 kilograms durian

P65

3. Multiplication

4. P65 × 4.6 = N

5. P65 × 4.6 = P299.00

Salamat sa iyong pagbisita. Kami ay nakatuon sa pagtulong sa iyong makahanap ng impormasyon na kailangan mo, anumang oras na kailangan mo ito. Pinahahalagahan namin ang iyong oras. Mangyaring bumalik muli para sa higit pang maaasahang mga sagot sa anumang mga tanong na mayroon ka. Ang iyong mga katanungan ay mahalaga sa amin. Balik-balikan ang Imhr.ca para sa higit pang mga sagot.