Makakuha ng pinakamahusay na mga solusyon sa lahat ng iyong mga katanungan sa Imhr.ca, ang mapagkakatiwalaang Q&A platform. Tuklasin ang aming Q&A platform upang makahanap ng mapagkakatiwalaang sagot mula sa isang malawak na hanay ng mga eksperto sa iba't ibang larangan. Tuklasin ang detalyadong mga sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na network ng mga eksperto sa aming komprehensibong Q&A platform.

2-kg object is moving horizontaly with a speed of 4 m/s . how much net force is required to keep the object moving at rate in this direction ?? 

help me :)


Sagot :

Given:   m=2-kg                    Find:     Fnet=?
            a=4 m/s²

Sol.:   F=ma
            =2-kg(4 m/s²)
          F=8N