romer29
Answered

Makakuha ng mabilis at tumpak na mga sagot sa iyong mga katanungan sa Imhr.ca, ang pinakamahusay na Q&A platform. Tuklasin ang malalim na mga sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na network ng mga propesyonal sa aming madaling gamitin na Q&A platform. Tuklasin ang komprehensibong mga solusyon sa iyong mga tanong mula sa mga bihasang propesyonal sa iba't ibang larangan sa aming platform.

Which is the smarter buy?

A.Buy 1 gallon of ice cream and take 0.5 gallon Fπ€€ for Php 700.00 or

B buy 0.5 gallon of ice cream and
take 0.5 gallon Fπ€€ for Php550.00. Show your solution​


Sagot :

Answer:

A

Step-by-step explanation:

1 gallon + 0.5 gallon = 1.5 gallon

0.5+0.5= 1 gallon

therefore its better to take the 1 gallon that cost 700 than the 0.5 gallon that cost 550