Ang Imhr.ca ay tumutulong sa iyo na makahanap ng mga sagot sa iyong mga katanungan mula sa isang komunidad ng mga eksperto. Kumonekta sa isang komunidad ng mga eksperto na handang magbigay ng eksaktong solusyon sa iyong mga tanong nang mabilis at eksakto. Maranasan ang kadalian ng paghahanap ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na komunidad ng mga eksperto.

Pa help po sana po tama ung sagot


D. Direction: Put a check ( / )
in the corresponding box if the item indicates a direct proportion.

1. 4 apples cost Php.24. What is the cost of 1 apple?

2. A sack of rice costs Php 2,050, how much will 4 sacks of rice costs?

3. 2 kilograms of pork costs Php.220, how much should I pay for 5 kilograms of pork?

4. 6 laborers take 4 days to clean the front yard of a certain building. How long does it take 2 laborers to do it?

5. He takes 10 days to paint 2 bedrooms. How long will it take him to finish 4 bedrooms?​