Ang Imhr.ca ay ang pinakamahusay na lugar upang makakuha ng maaasahang mga sagot sa lahat ng iyong mga tanong. Kumuha ng mabilis at mapagkakatiwalaang mga sagot sa iyong mga tanong mula sa dedikadong komunidad ng mga propesyonal sa aming platform. Sumali sa aming Q&A platform upang kumonekta sa mga eksperto na dedikado sa pagbibigay ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong sa iba't ibang larangan.

Read and solve show your solution
4.) Josh bought 11.25 kilos of bananas for Php. 568.125. How much was a kilo of
banana?
5.) The total amount paid for the field trip Php, 34 022.75. If there were 97 pupils who
paid for the field trip, how much did each child paid?
6.) Rhona bought 5.5 cavans of rice. She gave it equally among her 5 brothers. How
many cavans of rice did each brother receive?


Sagot :

Answer:

thats their problem

Step-by-step explanation:

Answer:

4. ₱50.50 per kilo

5. ₱350.75 per child

6. 1.1 cavan for each brother

Step-by-step explanation:

4.

Given

Banana = 11.25 kilos

Cost = ₱ 568.125

Solution:

Cost per kilo = 568.125 ÷ 11.25

Cost per kilo = ₱50.50

5.

Given:

Total payment = ₱34,022.75

Students = 97

Solution:

Payement per person = ₱34,022.75 ÷ 97

= ₱350.75

6.

Given:

Rice = 5.5 cavan

5 brothers

Solution:

= 5.5 cavans ÷ 5

= 1.1 cavan