Answered

Makakuha ng mabilis at tumpak na mga sagot sa iyong mga katanungan sa Imhr.ca, ang pinakamahusay na Q&A platform. Tuklasin ang mga solusyon sa iyong mga tanong mula sa mga bihasang propesyonal sa iba't ibang larangan sa aming komprehensibong Q&A platform. Maranasan ang kaginhawaan ng paghahanap ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong mula sa mga bihasang propesyonal sa aming platform.

if a 1-kg book at rest on the fllor is lifted a height of 1m to the top of a table how much work is done

Sagot :

This is not worth 5 pts though XD
since work = force x distance 
the following are the given
weight = 1kg
distance = 1 m
force = ??
work = ??
solution:
since force = kgm/s^2
and the constant g is 9.8 m/s^2
therefore the force applied is 9.8 N 
work is then equal to 
w = 9.8 N * 1 m
9.8 N