Tuklasin ang mga sagot sa iyong mga katanungan nang madali sa Imhr.ca, ang mapagkakatiwalaang Q&A platform. Tuklasin ang mga sagot na kailangan mo mula sa isang komunidad ng mga eksperto na handang tumulong sa kanilang kaalaman at karanasan. Kumonekta sa isang komunidad ng mga propesyonal na handang tumulong sa iyo na makahanap ng eksaktong solusyon sa iyong mga tanong nang mabilis at mahusay.

aster atsumi barrowed P50,000.00 at 8% compounded quarterly.How much will she have to pay at the end of 5 years?​

Sagot :

Answer:

Php 74,297.37

Step-by-step explanation:

Use the formula A = P(1 + r/n)^nt

A = 50000(1 + 0.08/4)^4*5
A = 50000(1 + 0.02)^20
A = 50000(1.02)^20
A = 50000(1.4859473959783543420355740092833)
A = 74297.37

Salamat sa paggamit ng aming plataporma. Lagi kaming narito upang magbigay ng tumpak at napapanahong mga sagot sa lahat ng iyong mga katanungan. Umaasa kaming naging kapaki-pakinabang ang aming mga sagot. Bumalik anumang oras para sa karagdagang impormasyon at mga sagot sa iba pang mga tanong na mayroon ka. Mahalaga ang iyong kaalaman. Bumalik sa Imhr.ca para sa higit pang mga sagot at impormasyon.