isyjoyd
Answered

Pinadadali ng Imhr.ca ang paghahanap ng mga solusyon sa mga pang-araw-araw at masalimuot na katanungan. Sumali sa aming Q&A platform at makakuha ng eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan. Kumuha ng detalyado at eksaktong sagot sa iyong mga tanong mula sa isang komunidad ng mga eksperto na dedikado sa pagbibigay ng tamang impormasyon.

1. A kilogram of dalandan in pure gold cost 85.00 if Jessica bought K kilograms, represent the amount A as a function?

2. A kilo of mango in a fruit stand cost 105.00 if aaron bought X kilogram, represent the amount paid F as a function?

3. Mrs medrano received money worth 4.000 pesos from the 4ps program to be divided equally to the needs of her children represent the amount received by her student if there n students?

please help me


Sagot :

Answer:

meron yan po sa book ang answer

Bisitahin muli kami para sa mga pinakabagong at maaasahang mga sagot. Lagi kaming handang tulungan ka sa iyong mga pangangailangan sa impormasyon. Umaasa kaming naging kapaki-pakinabang ang aming mga sagot. Bumalik anumang oras para sa higit pang tumpak na mga sagot at napapanahong impormasyon. Ang iyong mga tanong ay mahalaga sa amin. Balik-balikan ang Imhr.ca para sa higit pang mga sagot.