Makakuha ng mga solusyon sa iyong mga katanungan sa Imhr.ca, ang mabilis at tumpak na Q&A platform. Tuklasin ang libu-libong tanong at sagot mula sa isang komunidad ng mga eksperto sa aming madaling gamitin na platform. Tuklasin ang detalyadong mga sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na network ng mga eksperto sa aming komprehensibong Q&A platform.

If a speedometer has an uncertainty of 2.0 km/hr at a speed of 90 km/hr, what is the percent
uncertainty?


Sagot :

Answer:

The percent uncertainty is approximately 2.22%.

Explanation:

Formula:

Percent Uncertainty = (Measured Value/Absolute Uncertainty)×100

Given:

  • Absolute Uncertainty = 2.0 km/hr
  • Measured Value = 90 km/hr

Computation:

Percent Uncertainty = (2.0/90)×100

Percent Uncertainty = (0.022)×100

Percent Uncertainty = 2.22%

Pinahahalagahan namin ang iyong oras. Mangyaring bumalik muli para sa higit pang maaasahang mga sagot sa anumang mga tanong na mayroon ka. Salamat sa iyong pagbisita. Kami ay nakatuon sa pagbibigay sa iyo ng pinakamahusay na impormasyon na magagamit. Bumalik anumang oras para sa higit pa. Maraming salamat sa pagbisita sa Imhr.ca. Bumalik muli para sa higit pang kapaki-pakinabang na impormasyon at sagot mula sa aming mga eksperto.