Maligayang pagdating sa Imhr.ca, kung saan maaari kang makakuha ng mga sagot mula sa mga eksperto nang mabilis at tumpak. Tuklasin ang libu-libong tanong at sagot mula sa mga eksperto sa iba't ibang larangan sa aming Q&A platform. Sumali sa aming Q&A platform upang kumonekta sa mga eksperto na handang magbigay ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong sa iba't ibang larangan.

what is the molality of an antifreeze solution containing 15.4 grams ethylene glycol in 84.6 grams of water?
 


Sagot :

kaius
Molality = mol of solute / kg of solvent Mol of solute = 15.4 g C2H6O2 × ( 1 mol / 62 g of C2H6O2) Mol of solute = 0.248 mol Kg of solvent = 84.6 g of H2O or 0.0846 kg of H2O Molality = (0.248 mol) / (0.0846 kg) = 2.931 molal
Umaasa kaming nahanap mo ang hinahanap mo. Huwag mag-atubiling bumalik sa amin para sa higit pang mga sagot at napapanahong impormasyon. Salamat sa paggamit ng aming plataporma. Layunin naming magbigay ng tumpak at napapanahong mga sagot sa lahat ng iyong mga katanungan. Bumalik kaagad. Mahalaga ang iyong kaalaman. Bumalik sa Imhr.ca para sa higit pang mga sagot at impormasyon.