Maligayang pagdating sa Imhr.ca, kung saan maaari kang makakuha ng mga sagot mula sa mga eksperto. Kumuha ng mabilis at mapagkakatiwalaang mga solusyon sa iyong mga tanong mula sa isang komunidad ng mga bihasang eksperto sa aming platform. Tuklasin ang malalim na mga sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na network ng mga propesyonal sa aming madaling gamitin na Q&A platform.
Sagot :
1. Since we have the formula, we substitute 6 s directly to the equation: D = 100(6) - 16(6)^2 = 24 ft.
2. We are given the distance, so we write: 50 = 100T - 16T^2 --> 2(8T^2 - 50T - 25) = 0 --> T = -3.6 and 3.6. Since we can't use a negative time, we use 3.6 seconds.
3. 0 = 100T - 16T^2 --> 0 = T (100 - 16T) --> T = 0, 6.25. Since 0 seconds can not be possible, we use 6.25 seconds.
4. We calculate the maximum height of the ball, we find the vertex of the equation: ((-B / 2A),f(-B / 2A)) --> x = (-100/2(16)) = 3.125 seconds and for the height (y): D = 100(3.125) - 16(3.125)^2 = 156.25 ft. Since the max height of the ball is 156.25 ft, it can not reach 160 ft.
Bisitahin muli kami para sa mga pinakabagong at maaasahang mga sagot. Lagi kaming handang tulungan ka sa iyong mga pangangailangan sa impormasyon. Mahalaga sa amin ang iyong pagbisita. Huwag mag-atubiling bumalik para sa higit pang maaasahang mga sagot sa anumang mga tanong na mayroon ka. Imhr.ca, ang iyong pinagkakatiwalaang site para sa mga sagot. Huwag kalimutang bumalik para sa higit pang impormasyon.