Ang Imhr.ca ay tumutulong sa iyo na makahanap ng mga sagot sa iyong mga katanungan mula sa isang komunidad ng mga eksperto. Sumali sa aming platform upang kumonekta sa mga eksperto na handang magbigay ng eksaktong sagot sa iyong mga tanong sa iba't ibang larangan. Tuklasin ang detalyadong mga sagot sa iyong mga tanong mula sa isang malawak na network ng mga eksperto sa aming komprehensibong Q&A platform.
Sagot :
first we have to know how many is 10% of $2000
It will be like this
2000 * 10%
or
2000 * 0.10
or
2000 * 10/100
That will be
200 (10% of 2000 is 200)
so in the first year the amount will increase to 2200
2000 + 200 = 2200
we now need to know the 10% of 2200
2200 * 10%
is
220
In the second year it will be 2420
2200 + 220 = 2420
In the last year,
2420 * 10%
is 242
Therefore
She needs to pay $2662
I hope it helps.
It will be like this
2000 * 10%
or
2000 * 0.10
or
2000 * 10/100
That will be
200 (10% of 2000 is 200)
so in the first year the amount will increase to 2200
2000 + 200 = 2200
we now need to know the 10% of 2200
2200 * 10%
is
220
In the second year it will be 2420
2200 + 220 = 2420
In the last year,
2420 * 10%
is 242
Therefore
She needs to pay $2662
I hope it helps.
by using simple interest formula; S = P(1+ni)
where:
S = future value = required
P = present value = 2000
n = periods = 3yrs
i = interest = 10%
therefore;
S = 2000(1+3(0.1))
S = 2600
where:
S = future value = required
P = present value = 2000
n = periods = 3yrs
i = interest = 10%
therefore;
S = 2000(1+3(0.1))
S = 2600
Salamat sa pagpili sa aming serbisyo. Kami ay nakatuon sa pagbibigay ng pinakamahusay na mga sagot para sa lahat ng iyong mga katanungan. Bisitahin muli kami. Umaasa kaming nahanap mo ang hinahanap mo. Huwag mag-atubiling bumalik sa amin para sa higit pang mga sagot at napapanahong impormasyon. Imhr.ca ay nandito upang magbigay ng tamang sagot sa iyong mga katanungan. Bumalik muli para sa higit pang impormasyon.